Viên uống giảm đau, hạ sốt Tylenol Extra Strength Acetaminophen 500mg

630,000  580,000 

Viên uống giảm đau, hạ sốt Tylenol Extra Strength Acetaminophen 500mg với thành phần chứa Acetaminophen giúp làm thuyên giảm các cơn đau do: đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau lưng, viêm khớp, cảm lạnh thông thường, đau răng, bụng kinh… và hạ sốt, mang đến cho bạn thể trạng khỏe mạnh để làm việc, học tập.

Hỗ trợ mua hàng:
Hotline: 0938 024 135
(Bán hàng cả Thứ Bảy và Chủ Nhật)